Starfsfólk

Starfsfólk

Stjórnendur, kennarar og annað starfsfólk skólaárið 2019-2020

Nafn

Starfsheiti/kennsla

Netfang

Aðalheiður Jóhannsdóttirumsjón 1. bekk adalheidurj@kopavogur.is
Aðalsteinn Jónsson íþróttir, sund alli@kopavogur.is
Agnes Jóhannsdóttir deildarstjóri sérkennslu og Smiðju
agnes@kopavogur.is
Aldís Gunnarsdóttirenska/íslenskaaldisgu@kopavogur.is
Arna Borg Snorradóttir umsjón 7. bekk
arnab@kopavogur.is
Ágústa Hjaltadóttirumsjón 1. bekk
agusta@kopavogur.is
Ásdís Ólafsdóttir almenn kennsla asdiso@kopavogur.is
Ásdís Ýr Ólafsdóttir umsjón 5. bekk
asdisYr@kopavogur.is
Ásta Björnsdóttir íslenska/ sérkennsla astabjo@kopavogur.is
Berglind Pála Bragadóttir
umsjón 10. bekk, samfélagsfræði, félagsfærnival
berglindpala@kopavogur.is
Broddi Kristjánsson
íþróttir, sund broddik@kopavogur.is
Brynja Áslaug Sigurðardóttir umsjón 8. bekk, stærðfræði og sérkennsla bas@kopavogur.is
Brynjar Marinó Ólafsson aðstoðarskólastjóri  brynjarm@kopavogur.is
Dagný Annasdóttir talkennsla dagny.a@kopavogur.is
Dóra Soffía Þorláksdóttir sérkennsla, enska
dorath@kopavogur.is
Dóra Vilhelmsdóttir smíði dorav@kopavogur.is
E. María Gunnarsdóttir sérkennsla emiliag@kopavogur.is
Elísabet Sveinsdóttir  leyfi  elisabetsveins@kopavogur.is
Elsa Dýrfjörð umsjón 10. bekk, íslenska, sérkennsla og leiðsögn elsad@kopavogur.is
Erla Björk Pálsdóttir umsjón 6. bekk
erlab@kopavogur.is
Eyrún Birna Jónsdóttir forföll eyrunjo@kopavogur.is
Guðlaug Gísladóttir stærðfræði og sérkennsla
gudlauggisla@kopavogur.is
Guðmunda H. Guðlaugsdóttir bókasafnskennari, upplýsingamennt gudmgud@kopavogur.is
Guðrún Sigurðardóttir myndmennt gsigurd@kopavogur.is
Gunnlaug Hannesdóttir textílmennt gunnlh@kopavogur.is
Gúrí Petersen umsjón 9. bekk, danska
guri@kopavogur.is
Gylfi Tryggvason forföll gylfit@kopavogur.is
Hafdís Hilmarsdóttiríslenska, enska  hafdishi@kopavogur.is
Helga Björk Árnadóttir íþróttir og umsjón með Vinaliðum
helgaarna@kopavogur.is
Hugrún Árnadóttir leyfi hugruna@kopavogur.is
Hugrún Gunnarsdóttir textílmennt hugrun@kopavogur.is
Inga Sigurjónsdóttir  umsjón 4.bekk ingasigu@kopavogur.is 
Ingibjörg Halla Hjartardóttir umsjón 3. bekk, sérkennsla
ingibjorghj@kopavogur.is
Íris Dögg Jónsdóttir leyfi  irisj@kopav
Jóhanna Hjartardóttir stærðfræði, sérkennsla, upplýsingamennt
johannahj@kopavogur.is
Jón Óttarr Karlsson sérkennsla jonottar@kopavogur.is
Júlía Ágústsdóttir heimilisfræði juliaa@kopavogur.is
Karitas Kristjánsdóttirumsjón 7. bekk karitas@kopavogur.is
Katrín Dagmar Jónsdóttir námsráðgjafi kally@kopavogur.is
Kristín Magnúsdóttir heimilisfræði stinamagg@kopavogur.is
Kristín Pétursdóttirdeildarstjóri yngsta- og miðstigs
kristinpet@kopavogur.is
Kristrún Hjaltadóttir sérkennsla kristrh@kopavogur.is
Lenka Ptacníkova stundakennari lenkaptacnikova@yahoo.com 
Magnea Einarsdóttir skólastjóri mein@kopavogur.is
Margrét Arna Vilhjálmsdóttir smíði  margretarna@kopavogur.is
Margrét G. Thoroddsentónmennt margretT@kopavogur.is
Ósk Kristinsdóttirfæðingarorlof osk@kopavogur.is
Ragnheiður E. Guðmundsdóttir tölvuumsjón, upplýsingamennt, heimasíða
ragnheidureyglo@kopavogur.is
Rakel Heimisdóttir umsjón 3. bekk
rakelh@kopavogur.is
Rannveig Haraldsdóttir umsjón 4. bekk, sérkennsla
rannvh@kopavogur.is
Regína W. Gunnarsdóttir umsjón 2. bekk, textílmennt
reginag@kopavogur.is
Sigríður Heiða Guðmundsdóttir umsjón 5. bekk
sigridurheidag@kopavogur.is
Sigríður Þórisdóttir sérskennsla sthoris@kopavogur.is
Sigurður Þorsteinsson valgrein, umferðarfræðsla sithor@kopavogur.is
Soffía H Weisshappelumsjón 9. bekk, stærðfræði, myndmennt
soffiaw@kopavogur.is
Stefán Andri Gunnarsson umsjón 6.bekk, enska stefanandri@kopavogur.is
Stefán Gunnarsson gallerý stefang@internet.is
Steinunn Rósa Sturludóttir yoga og núvitundar val
 
Svala Jónsdóttir umsjón 9.bekk, náttúrufræði
svalajons@kopavogur.is

Nafn

Starfsheiti

 Netfang

Agnieszka Palenik skólaliði agnieszkap@kopavogur.is 
Ana maria Iriarte Paredes frístundaleiðbeinandi og skólaliði
anami@kopavogur.is
Ana Rita Ferreira Madeil skólalið anarita@kopavogur.is
Emilíanna Valdimarsdóttir  frístundaleiðbeinandi emilianna@kopavogur.is
Guðrún Geirsdóttir stuðningsfulltrúi gudrungeirsd@kopavogur.is
Halldóra E Björgólfsdóttir skólaritari halldorab@kopavogur.is
Hekla Maídís Sigurðardóttir frístundaleiðbeinandi heklas@kopavogur.is
Herdís K. Heiðarsdóttir  stuðningsfulltrúi  herdiskh@kopavogur.is
Hinrik Jón Stefánsson  frístundaleiðbeinandi hinrik@kopavogur.is
Ingibjörg Fanney Pálsdóttir  matráður og skólaliði
ingibjorgp@kopavogur.is
Ingigerður Torfadóttir skólahjúkrunarfræðingur snaelandsskoli@heilsugaeslan.is
Kjartan Logi Sigurjónsson stuðningsfulltrúi og frístundaleiðbeinandi  
Krystyna Gorzkowska frístundaleiðbeinandi krystyna@kopavogur.is
Magdalena Krystyna Pas skólaliði magdalenapas@kopavogur.is
Manxue Mei matráður manxue@kopavogur.is
Maríanna Guðbergsdóttir forstöðurmaður frístundaheimilis - í fæðingarorlofi
mariannag@kopavogur.is
Nanna Katrín Kristjánsdóttir forstöðumaður frístundaheimilis
 nannakata@kopavogur.is
Sigríður Erla Hákonardóttir stuðningsfulltrúi og frístundaleiðbeinandi
sigridur.erla@kopavogur.is
Sigríður Sch. Guðbjörnsdóttir skólaliði  sigridursch@kopavogur.is
Sigurbjörg Ingvarsdóttir skólaritari / bókasafn
sigurbjorgi@kopavogur.is
Sophie Louise Webb frístundaleiðbeinandi  
Steina Sigurðardóttir stuðningsfulltrúi steinas@kopavogur.is
Sveinn Sigurður Gunnarsson  húsvörður  svenni@kopavogur.is
Sylwia Maria Wirkus frístundaleiðbeinandi sylviamaria@kopavogur.is
Viðar Egilsson matráður vidar@kopavogur.is
Þorleifur Sigurlásson aðstoðarforstöðumaður frístundaheimilis thorleifur@kopavogur.is
Þórey Guðmundsdóttir stuðningsfulltrúi  thoreyg@kopavogur.is 




Þetta vefsvæði byggir á Eplica